HTML Tables
Michezo

TAARIFA NJEMA KWA WAPENZI WA SIMBA SC MCHEZO UJAO

Kocha Joseph Omog na mshambuliaji wake, Emmanuel Okwi, leo wameendelea na maazoezi kama kawaida.
Kuendelea kwa mazoezi kwa waili hao maana yake hali yao ni safi baada ya ile “ajali” ya jana mazoezini.
Okwi na Omog waligongana katika mazoezi ya jana kwenye Uwanja wa Uhuru wakati wa mazoezi ya timu hiyo.
Okwi alionekana yuko vizuri lakini Omog alilazimika kupata matibabu kidogo kutoka kwa dakari wa Simba.

 

Meneja wa Simba, Cosmas Kapinga amethibitisha wawili hao kuwa katika hali nzuri na kusema kila kitu kipo safi.
2 Comments

2 Comments

  1. Pingback: Maria Smith

  2. Pingback: Melanie Bowen

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply

To Top